shafi_banner-2

Kayayyaki

Bakin Karfe Pizza Cutter Za a iya Keɓance shi

Takaitaccen Bayani

Masu yankan Pizza ba su ne nau'in doki na dabara ɗaya da suke ji ba.Ba wai kawai su ne kayan aiki mafi kyau don aikin ba lokacin da kuka sami sabo, pizza na gida don yanke, amma kuma sun zo da amfani don slicing irin kek kullu, tortillas, biscuit kullu, quesadillas, taliya kullu, da kuma burodi na bakin ciki, kamar focaccia. .Dangane da nau'in abun yanka, zaku iya samun wasu amfani, haka nan, kamar yankan launin ruwan kasa da kyau, fudge, ko biredi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Pizza Cutter

Kyakkyawan zane yana sa mai yanke pizza ya fi sauƙi da sauri don amfani.Tsawon wannan mai yankan pizza shine 28cm.Tsarin triangular ya fi dacewa da siffar pizza, wanda ke nuna dacewa da sauri a duk lokacin da aka yi amfani da shi don yanke pizza.Abu mai wayo shi ne, wannan na’urar yankan pizza ma tana da na’urar nadi, wanda zai iya yanka pizza mai zafi mai zafi da aka gasa cikin sauƙi, mai sauƙi da sauƙin amfani.Ƙirar ƙira ta sa samfurin ya fi dacewa don ɗauka da tafiya.Ana iya amfani da wannan ƙwararriyar wuƙa ta pizza don yanke duk nau'ikan pizza, kuma bakin karfe an ƙera shi don zama mai dorewa.An yi shi da ƙarfe guda ɗaya wanda ba shi da hinges, haɗin gwiwa, ko sassa masu motsi, akwai kaɗan da zai iya lalata wannan abin yanka.A tsayin inci 11, zai yanki sauƙi ta hanyar pizzas matsakaici tare da motsi ɗaya ko yanki ta hanyar giant pies tare da motsi ɗaya kawai zuwa sabon matsayi.Mai gwajin mu ya yanke pizza mai kauri da sirara tare da yanke sauri guda biyu kawai.Hannun yana da ƙarfi kuma yana da daɗi don kamawa kuma zai dace da mafi yawan aljihunan kicin.Ba don pizza kawai ba, har ma don yankan kek da kowane nau'i na scones, wannan wuka na pizza yana da ƙananan kuma yana da yawa.Kuna iya siyan wannan abin yankan pizza tare da amincewa.

yankan pizza

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana